Artist: Teeth
Song Title: Sorry
Akala ko bagay tayo, hindi pala
Nagsisisi, kung bakit ba nangyari pa
Bakit ba nahulog pa sa iyo
Ewan ko di naman tayo talo

‘Di na dapat nangyari pa
Pinaasa mo pa ako
Sana di na sumama pa

Akala ko liligaya pag kasama ka
Natutuwa ka ba? pinaikot mo ako
Sana hindi

‘Di na dapat nangyari pa
Pinaasa mo ako sa wala
Sinong niloko mo
‘Di naman ako ang gusto mo
Sorry, pero ayoko na sa iyo

Bakit ba lumapit pa
‘Di na sana sumama pa
Ewan ko, di na dapat malunod pa

Akala ko bagay tayo, hindi pala
Nagsisisi kung bakit ba nagsama pa

I wish I had a car. Nice, fancy clothes
Sorry, pero ayoko na sa iyo

Sorry

From http://www.lyrics007.com